Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 00:30 | Anorga | 3-2 | Aurrera Ondarroa | (2-0) | ||
02/05 00:00 | Arenas Armilla | 0-1 | Atletico Malagueno | (0-0) | ||
02/05 00:00 | 32 | CD Naval | 0-1 | SD Revilla | (0-1) | |
02/05 00:00 | Jove Espanol | 0-0 | Atzeneta UE | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 23:30 | Balsicas Atletico | 0-2 | Murcia B | (0-2) | ||
01/05 23:30 | Quintanar Del Rey | 1-1 | UB Conquense | (0-1) | ||
01/05 23:30 | 32 | CF Reus Deportiu | 1-0 | UE Vilassar de Mar | (1-0) | |
01/05 23:30 | Portmany | 1-0 | Mallorca B | (0-0) | ||
01/05 23:30 | Lagunak | 1-0 | CD Oberena | (0-0) | ||
01/05 23:30 | Villarrubia CF | 2-2 | CD Villacanas | (1-1) | ||
01/05 23:30 | Torredonjimeno | 1-1 | Real Jaen CF | (0-1) | ||
01/05 23:30 | AD Almudevar | 1-2 | Epila CF | (1-1) | ||
01/05 23:30 | 32 | Bollullos CF | 1-3 | CD Utrera | (1-1) | |
01/05 23:30 | 32 | UD Gijon Industrial | 1-2 | Aviles Stadium CF | (1-1) | |
01/05 22:59 | Vianes | 0-0 | CD Berceo | (0-0) | ||
01/05 22:59 | CD Tedeon | 0-1 | CA River Ebro | (0-0) | ||
01/05 22:59 | UD Ourense | 4-0 | Pontevedra CF B | (0-0) | ||
01/05 22:59 | UD Barbadas | 0-0 | Paiosaco | (0-0) | ||
01/05 22:59 | La Solana | 1-0 | CS Puertollano | (0-0) | ||
01/05 22:59 | CA Monzon | 0-2 | CF Calamocha | (0-2) | ||
01/05 22:59 | UD Fraga | 1-2 | SD Huesca II | (0-0) | ||
01/05 22:59 | 32 | Lucena CF | 0-0 | Xerez Deportivo | (0-0) | |
01/05 22:59 | 32 | Xerez Deportivo FC | 1-0 | Conil CF | (0-0) | |
01/05 22:59 | SD Deusto | 1-0 | CD Derio | (0-0) | ||
01/05 22:59 | CF Alondras | 1-2 | Bergantinos CF | (0-0) | ||
01/05 22:59 | 32 | UC Cartes | 0-1 | U.M. Escobedo | (0-0) | |
01/05 22:59 | Ciudad de Murcia | 3-1 | Racing Murcia | (0-0) | ||
01/05 22:59 | CD Becerril | 2-1 | CD Cristo Atletico | (1-0) | ||
01/05 22:59 | Haro Deportivo | 0-1 | UD Logrones B | (0-0) | ||
01/05 22:59 | 32 | UE Castelldefels | 2-1 | CF Peralada | (0-0) | |
01/05 22:59 | 32 | CP San Cristobal | 2-2 | Fundacio Esportiva Grama | (0-2) | |
01/05 22:59 | CD Roda | 2-0 | Ontinyent CF | (1-0) | ||
01/05 22:59 | Viveiro CF | 0-1 | Betanzos CF | (0-0) | ||
01/05 22:59 | UD Somozas | 0-1 | Arosa SC | (0-0) | ||
01/05 22:59 | 32 | CD Guarnizo | 0-1 | CF Vimenor | (0-0) | |
01/05 22:59 | Alfaro | 9-0 | CCD Alberite | (4-0) | ||
01/05 22:59 | CD Algar | 0-2 | Alcantarilla | (0-0) | ||
01/05 22:59 | 32 | Atletico Espeleno | 2-0 | Sevilla C | (1-0) | |
01/05 22:59 | 32 | CD Tuilla | 2-1 | Caudal | (0-1) | |
01/05 22:30 | CD Lerines | 2-2 | Avance Ezcabarte | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay