Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 17:00 | 33 | Manchego Ciudad | 1-1 | Real Betis B | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Mar Menor | 0-0 | Orihuela CF | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Sevilla Atletico | 1-1 | UCAM Murcia | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | CF Badalona | 1-2 | Hercules | (1-1) | |
28/04 17:00 | 33 | RCD Espanyol B | 3-1 | Cerdanyola del Valles | (1-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Cadiz B | 1-1 | CA Antoniano | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | CD Mensajero | 0-3 | AD Union Adarve | (0-2) | |
28/04 17:00 | 33 | Numancia | 1-0 | CF Talavera de la Reina | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | AD San Juan | 0-1 | Utebo FC | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Athletic Bilbao B | 3-1 | SD Gernika | (2-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Lleida | 0-1 | CE Europa | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Atletico Saguntino | 0-2 | UD Alzira | (0-2) | |
28/04 17:00 | 33 | Torrent C.F | 1-1 | Andratks | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Racing Villalbes | 2-0 | coruxo FC | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Arandina | 2-1 | Marino luanco | (1-1) | |
28/04 17:00 | 33 | CD Covadonga | 0-2 | Racing B | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | UD San Sebastian Reyes | 3-2 | Badajoz | (1-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Union Langreo | 1-1 | Zamora CF | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | AD Llerenense | 3-1 | CD Montijo | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | CD Atletico Paso | 2-1 | G. Segoviana | (2-1) | |
28/04 17:00 | 33 | CD Izarra | 3-0 | Naxara | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | UD Logrones | 4-1 | Brea | (3-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Real Zaragoza B | 0-4 | Barakaldo CF | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | CD Estebona | 0-1 | La Union CF | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Formentera | 3-0 | SE Penya Independent | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Real Balompedica Linense | 2-0 | FC Cartagena B | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | CD San Roque de Lepe | 0-0 | CD El Palo | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Velez CF | 2-6 | UD Marbella | (0-4) | |
28/04 17:00 | 33 | Aguilas CF | 1-1 | Yeclano Deportivo | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | CE Manresa | 1-2 | Terrassa | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Real Valladol B | 5-2 | CD Cayon | (3-0) | |
28/04 17:00 | 33 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 | Ursaria | (0-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Alaves B | 3-2 | Calahorra | (3-2) | |
28/04 17:00 | 33 | Barbastro | 3-1 | Real Sociedad C | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | SCR Pena Deportiva | 4-1 | CF La Nucia | (2-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Sant Andreu | 0-0 | Valencia CF Mestalla | (0-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Ourense CF | 2-0 | Real Oviedo B | (1-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Gimnastica Torrelavega | 3-1 | CD Guijuelo | (2-0) | |
28/04 17:00 | 33 | Compostela | 3-1 | Real Aviles | (2-1) | |
28/04 17:00 | 33 | Deportivo La Coruna B | 2-2 | Pontevedra | (1-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay