Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
00:00 | 6 | Varbergs GIF FK | 0-3 | Landvetter IS | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
22:00 | 14 | FC Nacka Iliria | 0-1 | IK Sleipner | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
23:30 | 5 | Lucksta IF | 0-0 | Ytterhogdal IK | (0-0) | |
21:00 | 5 | Vanersborgs IF | 1-0 | Kumla | (1-0) | |
21:00 | 5 | Tegs SK | 9-0 | Froso IF | (6-0) | |
19:00 | 5 | IFK Berga | 3-2 | Kristianstads FF | (2-1) | |
19:00 | 5 | Skiljebo SK | 0-3 | IK Franke | (0-0) | |
19:00 | 5 | Nosaby IF | 3-0 | IFK Trelleborg | (2-0) | |
18:00 | 5 | Osterlen FF | 4-3 | IFK Hassleholm | (3-0) | |
18:00 | 5 | Hittarps IK | 0-1 | Husqvarna | (0-0) | |
18:00 | 5 | Dalkurd FF | 2-4 | FOC Farsta | (0-0) | |
18:00 | 5 | Viggbyholms | 0-0 | Enkoping | (0-0) | |
18:00 | 5 | Vastra Frolunda | 2-3 | Bergdalens IK | (2-1) | |
17:00 | 5 | Sandvikens AIK FK | 1-2 | IFK Osterakers Fk | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
22:00 | 5 | Qviding FIF | 3-3 | Jonsereds IF | (1-2) | |
21:30 | 5 | Gottne IF | 1-0 | IFK Ostersunds | (1-0) | |
21:00 | 5 | Haninge | 1-1 | Huddinge IF | (0-0) | |
21:00 | 5 | Kungsangens IF | 0-1 | Jarfalla | (0-0) | |
20:00 | 5 | Mjolby AI FF | 2-0 | BK Ljungsbro | (1-0) | |
20:00 | 5 | Smedby AIS | 2-1 | Enskede IK | (2-0) | |
20:00 | 5 | Falu BS FK | 1-3 | FC Arlanda | (0-3) | |
20:00 | 5 | Syrianska Botkyrka IF | 4-3 | Atvidabergs | (2-1) | |
19:00 | 5 | Ahlafors IF | 6-0 | Motala AIF FK | (4-0) | |
19:00 | 5 | Hassleholms IF | 4-0 | Simrishamn | (2-0) | |
19:00 | 5 | Taftea IK | 3-1 | IF Algarna | (2-0) | |
19:00 | 5 | Laholms FK | 2-3 | Lindome GIF | (1-2) | |
19:00 | 5 | BK Astrio | 0-1 | Varbergs GIF FK | (0-1) | |
19:00 | 5 | Grebbestads IF | 2-0 | Stenungsunds IF | (1-0) | |
19:00 | 5 | Ockero | 1-4 | IK Tord | (0-1) | |
19:00 | 5 | IF Lodde | 1-1 | Rappe GOIF | (0-1) | |
18:00 | 5 | Umea FC Academy | 2-3 | Skelleftea FF | (0-2) | |
18:00 | 5 | Syrianska FC | 0-0 | IF Sylvia | (0-0) | |
18:00 | 5 | Karlskrona AIF | 3-1 | FBK Balkan | (2-0) | |
18:00 | 5 | BK Forward | 0-2 | Vanersborg FK | (0-1) | |
18:00 | 5 | IFK Lulea | 2-3 | Bergnasets AIK | (0-3) | |
18:00 | 5 | Hogaborgs BK | 0-2 | IFK Karlshamn | (0-0) | |
17:30 | 5 | Hudiksvalls ABK | 1-1 | FC Gute | (1-1) | |
00:30 | 5 | IK Kongahalla | 1-1 | IK Gauthiod | (0-0) | |
00:30 | 5 | IK Sleipner | 1-2 | Nykopings BIS | (1-2) | |
00:30 | 5 | FC Nacka Iliria | 1-1 | Syrianska Eskilstuna IF | (0-1) |
Kết quả bóng đá Sweden Div 3 Mellersta 2024 cập nhật mới nhất hôm nay. Xem chi tiết tỷ số hiệp 1, cả trận, diễn biến kết quả trực tiếp, chấm điểm cầu thủ... tất cả các trận đấu tại Sweden Div 3 Mellersta chính xác nhất.
Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem thêm các thông tin hữu ích được tructiep24h.co cập nhật liên tục theo từng phút, từng giây như: Livesocre tỷ số trực tiếp, Kèo bóng đá trực tuyến, Kqbd trực tuyến NHANH NHẤT.
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay