Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 18:00 | MKS Piaseczno | 2-3 | KS CK Troszyn | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 22:59 | Miedz Legnica II | 4-0 | Polonia-Stal Swidnica | (1-0) | ||
01/05 22:00 | Korona II Kielce | 2-1 | AKS Busko Zdroj | (2-0) | ||
01/05 22:00 | Dalin Myslenice | 4-0 | Wolania Wola Rzedzinska | (1-0) | ||
01/05 21:20 | KS Luzyce Luban | 2-1 | MGKS Moto Jelcz Olawa | (1-1) | ||
01/05 21:00 | Zabkovia Zabki | 7-2 | KS Sokol Serock | (5-0) | ||
01/05 20:00 | Neptun Konskie | 3-1 | Moravia Morawica | (1-1) | ||
01/05 20:00 | KTS-K Luzino | 1-2 | Unia Swarzedz | (1-1) | ||
01/05 19:00 | MKS Huragan Pobiedziska | 1-2 | Ostrovia Ostrow Wielkopolski | (1-0) | ||
01/05 19:00 | Tecza Biskupiec | 1-1 | Olimpia Elblag II | (0-1) | ||
01/05 18:00 | KS Lipno Steszew | 0-2 | KSS Kotwica Kornik | (0-1) | ||
01/05 17:00 | Limanovia Limanowa | 0-4 | GKS Glinik Gorlice | (0-2) | ||
01/05 17:00 | Gedania Gdansk | 2-1 | Pogon Szczecin II | (1-0) | ||
01/05 16:00 | Hetman Wloszczowa | 0-3 | MZKS Alit Ozarow | (0-1) | ||
01/05 00:30 | MKS Trzebinia | 1-2 | Watra Bialka Tatrzanska | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:00 | Wisloka Debica | 1-2 | Sokol Sieniawa | (0-1) | ||
28/04 22:00 | Stomil Olsztyn II | 4-1 | Granica Ketrzyn | (2-1) | ||
28/04 18:00 | Stolem Gniewino | 1-1 | Zawisza Bydgoszcz SA | (1-1) | ||
28/04 18:00 | Gornik II Zabrze | 1-3 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | (1-1) | ||
28/04 01:00 | Podlasie Biala Podlaska | 1-4 | Siarka Tarnobrzeg | (0-0) | ||
28/04 00:00 | Wiara Lecha Poznan | 1-2 | Polonia Leszno | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:00 | Bron Radom | 2-1 | Pilica Bialobrzegi | (0-1) | ||
27/04 22:00 | Gwarek Tarnowskie Gory | 1-1 | Slask Wroclaw II | (0-0) | ||
27/04 22:00 | Unia Tarnow | 0-5 | KS Wieczysta Krakow | (0-0) | ||
27/04 22:00 | Avia Swidnik | 0-0 | Star Starachowice | (0-0) | ||
27/04 22:00 | GKS Belchatow | 1-1 | Victoria Sulejowek | (0-0) | ||
27/04 22:00 | Orleta Radzyn Podlaski | 0-1 | Swidniczanka Swidnik | (0-0) | ||
27/04 22:00 | Unia Turza Slaska | 2-1 | Rekord Bielsko-Biala | (0-1) | ||
27/04 21:30 | Chelmianka Chelm | 6-0 | Karpaty Krosno | (1-0) | ||
27/04 21:00 | KS Legionovia Legionowo | 4-0 | Wikielec | (2-0) | ||
27/04 21:00 | Mlawianka Mlawa | 2-1 | Lechia Tomaszow Mazowiecki | (1-1) | ||
27/04 21:00 | Flota Swinoujscie | 1-4 | KTS-K Luzino | (0-1) | ||
27/04 20:30 | KSZO Ostrowiec | 1-2 | Podhale Nowy Targ | (0-1) | ||
27/04 20:00 | Gornik Polkowice | 4-0 | MKS Kluczbork | (1-0) | ||
27/04 20:00 | Stargard Szczecinski | 5-0 | Sokol Kleczew | (1-0) | ||
27/04 20:00 | Garbarnia Krakow | 2-1 | Wislanie Jaskowice | (1-1) | ||
27/04 20:00 | LZS Starowice Dolne | 0-1 | Karkonosze Jelenia Gora | (0-1) | ||
27/04 19:00 | Jagiellonia Bialystok II | 2-0 | Sieradz | (0-0) | ||
27/04 19:00 | KP Starogard Gdanski | 2-4 | KS Polonia Sroda Wlkp | (0-0) | ||
27/04 19:00 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 3-0 | Vineta Wolin | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay