Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
21:00 | 4 | Brann 2 | 3-4 | Eik-Tonsberg | (1-3) | |
18:00 | 4 | Viking B | 3-2 | Brattvag | (0-2) | |
01:00 | 4 | Junkeren | 0-3 | Stjordals Blink | (0-1) | |
00:00 | 4 | Valerenga B | 0-6 | Strindheim IL | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
21:00 | 4 | Hodd | 3-0 | Flekkeroy IL | (1-0) | |
20:40 | 4 | Notodden FK | 1-1 | Lysekloster | (0-1) | |
20:00 | 4 | FK Arendal | 1-0 | Orn-Horten | (0-0) | |
18:00 | 4 | Tromsdalen | 4-2 | Alta | (1-0) | |
18:00 | 4 | Kvik Halden | 1-3 | Vard Haugesund | (1-3) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
21:50 | 4 | Sotra | 0-2 | Jerv | (0-2) | |
20:00 | 4 | Follo | 0-1 | Skeid Oslo | (0-1) | |
19:00 | 4 | Strommen | 2-3 | Kjelsas | (2-3) | |
19:00 | 4 | Ullensaker/Kisa IL | 1-1 | Grorud | (0-1) | |
19:00 | 4 | Eidsvold Turn | 2-0 | Gjovik Lyn | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22:59 | 3 | Eik-Tonsberg | 4-3 | Viking B | (3-2) | |
21:00 | 3 | Orn-Horten | 2-3 | Brann 2 | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21:30 | 3 | Grorud | 4-1 | Tromsdalen | (3-0) | |
20:00 | 3 | Alta | 1-1 | Ullensaker/Kisa IL | (0-1) | |
20:00 | 3 | Jerv | 2-1 | Hodd | (1-0) | |
20:00 | 3 | Eidsvold Turn | 4-2 | Junkeren | (1-1) | |
19:00 | 3 | Strommen | 4-2 | Valerenga B | (3-2) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
21:00 | 3 | Flekkeroy IL | 2-2 | Kvik Halden | (2-1) | |
20:00 | 3 | Stjordals Blink | 4-2 | Follo | (2-1) | |
19:30 | 3 | Brattvag | 2-0 | Notodden FK | (1-0) | |
19:00 | 3 | Vard Haugesund | 1-1 | Sotra | (1-0) | |
19:00 | 3 | Gjovik Lyn | 0-1 | Strindheim IL | (0-0) | |
18:00 | 3 | Lysekloster | 2-1 | FK Arendal | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
22:59 | 3 | Skeid Oslo | 1-0 | Kjelsas | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
22:59 | 2 | Hodd | 2-3 | Brann 2 | (1-3) | |
22:00 | 2 | Valerenga B | 0-2 | Stjordals Blink | (0-0) | |
21:00 | 2 | Viking B | 2-1 | Jerv | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
21:00 | 2 | Notodden FK | 0-0 | Eik-Tonsberg | (0-0) | |
20:30 | 2 | Kvik Halden | 0-0 | Sotra | (0-0) | |
19:00 | 2 | FK Arendal | 2-1 | Flekkeroy IL | (2-0) | |
19:00 | 2 | Follo | 4-0 | Alta | (1-0) | |
19:00 | 2 | Kjelsas | 3-1 | Gjovik Lyn | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
20:00 | 2 | Strindheim IL | 0-3 | Skeid Oslo | (0-1) | |
20:00 | 2 | Tromsdalen | 3-0 | Eidsvold Turn | (2-0) | |
20:00 | 2 | Lysekloster | 1-3 | Vard Haugesund | (0-2) | |
19:00 | 2 | Junkeren | 2-5 | Grorud | (1-4) |
Kết quả bóng đá Norway 2.Liga 2024 cập nhật mới nhất hôm nay. Xem chi tiết tỷ số hiệp 1, cả trận, diễn biến kết quả trực tiếp, chấm điểm cầu thủ... tất cả các trận đấu tại Norway 2.Liga chính xác nhất.
Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem thêm các thông tin hữu ích được tructiep24h.co cập nhật liên tục theo từng phút, từng giây như: Livesocre tỷ số trực tiếp, Kèo bóng đá trực tuyến, Kqbd trực tuyến NHANH NHẤT.
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay