Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 21:00 | 30 | FK Tikves Kavadarci | 3-2 | FC Struga Trim Lum | (1-0) | |
01/05 21:00 | 30 | FK Rinija Gostivar | 2-0 | FK Shkupi | (0-0) | |
01/05 21:00 | 30 | FK Shkendija 79 | 3-2 | Academy Pandev | (0-1) | |
01/05 21:00 | 30 | Bregalnica Stip | 0-3 | FC Vardar Skopje | (0-1) | |
01/05 21:00 | 30 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 0-2 | Voska Sport | (0-0) | |
01/05 21:00 | 30 | Sileks | 0-1 | Rabotnicki Skopje | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:00 | 29 | Rabotnicki Skopje | 1-1 | FK Makedonija Gjorce Petrov | (0-1) | |
28/04 21:00 | 29 | FK Shkupi | 3-2 | FK Tikves Kavadarci | (1-0) | |
28/04 21:00 | 29 | Voska Sport | 4-0 | Bregalnica Stip | (3-0) | |
28/04 21:00 | 29 | Academy Pandev | 2-0 | FC Vardar Skopje | (1-0) | |
28/04 21:00 | 29 | FK Shkendija 79 | 4-1 | FK Rinija Gostivar | (2-0) | |
28/04 21:00 | 29 | FC Struga Trim Lum | 2-3 | Sileks | (2-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | 28 | FK Rinija Gostivar | 1-1 | Academy Pandev | (0-0) | |
21/04 21:00 | 28 | Sileks | 0-0 | FK Shkupi | (0-0) | |
21/04 21:00 | 28 | FC Vardar Skopje | 0-1 | Voska Sport | (0-1) | |
21/04 21:00 | 28 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 0-1 | FC Struga Trim Lum | (0-1) | |
21/04 21:00 | 28 | FK Tikves Kavadarci | 2-1 | FK Shkendija 79 | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:00 | 28 | Bregalnica Stip | 0-1 | Rabotnicki Skopje | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 20:00 | 27 | FC Struga Trim Lum | 2-2 | Bregalnica Stip | (1-0) | |
14/04 20:00 | 27 | Rabotnicki Skopje | 2-0 | FC Vardar Skopje | (0-0) | |
14/04 20:00 | 27 | FK Shkendija 79 | 6-1 | Sileks | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 20:00 | 27 | Academy Pandev | 1-0 | Voska Sport | (0-0) | |
13/04 20:00 | 27 | FK Shkupi | 3-1 | FK Makedonija Gjorce Petrov | (1-0) | |
13/04 20:00 | 27 | FK Rinija Gostivar | 2-1 | FK Tikves Kavadarci | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 20:00 | 26 | FC Vardar Skopje | 1-0 | FC Struga Trim Lum | (0-0) | |
07/04 20:00 | 26 | Bregalnica Stip | 1-0 | FK Shkupi | (1-0) | |
07/04 20:00 | 26 | FK Tikves Kavadarci | 3-1 | Academy Pandev | (2-1) | |
07/04 20:00 | 26 | Voska Sport | 1-1 | Rabotnicki Skopje | (1-1) | |
07/04 20:00 | 26 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 1-1 | FK Shkendija 79 | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 20:00 | 26 | Sileks | 0-0 | FK Rinija Gostivar | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 20:00 | 25 | FK Rinija Gostivar | 1-4 | FK Makedonija Gjorce Petrov | (1-2) | |
31/03 20:00 | 25 | Academy Pandev | 2-1 | Rabotnicki Skopje | (1-1) | |
31/03 20:00 | 25 | FK Shkendija 79 | 4-1 | Bregalnica Stip | (2-0) | |
31/03 20:00 | 25 | FC Struga Trim Lum | 3-1 | Voska Sport | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 21:00 | 25 | FK Shkupi | 3-0 | FC Vardar Skopje | (0-0) | |
30/03 21:00 | 25 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 | Sileks | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 24 | Rabotnicki Skopje | 1-2 | FC Struga Trim Lum | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 24 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 1-0 | FK Tikves Kavadarci | (1-0) | |
16/03 21:00 | 24 | Voska Sport | 0-0 | FK Shkupi | (0-0) | |
16/03 21:00 | 24 | Sileks | 2-1 | Academy Pandev | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay