Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:59 | 4 | Riga FC II | 0-0 | Skanstes SK | (0-0) | |
28/04 21:00 | 4 | Marupe | 1-2 | Rigas Futbola skola II | (0-1) | |
28/04 19:00 | 4 | FK Smiltene BJSS | 0-2 | Tukums-2000 II | (0-1) | |
28/04 19:00 | 4 | Ogre United | 0-1 | Saldus SS/Leevon | (0-0) | |
28/04 17:00 | 4 | JDFS Alberts | 0-2 | Super Nova | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 19:00 | 4 | FK Ventspils | 2-2 | Olaine | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 22:59 | 4 | Rezekne/BJSS | 1-0 | Valmieras FK II | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 22:00 | 3 | Rigas Futbola skola II | 7-0 | FK Smiltene BJSS | (3-0) | |
21/04 21:30 | 3 | FK Ventspils | 0-3 | Valmieras FK II | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:59 | 3 | Skanstes SK | 0-0 | Super Nova | (0-0) | |
20/04 20:00 | 3 | Saldus SS/Leevon | 4-2 | Marupe | (2-1) | |
20/04 19:00 | 3 | Riga FC II | 6-0 | Rezekne/BJSS | (1-0) | |
20/04 16:00 | 3 | Ogre United | 0-3 | JDFS Alberts | (0-2) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 22:59 | 3 | Tukums-2000 II | 2-0 | Olaine | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 21:00 | 2 | Rezekne/BJSS | 2-2 | FK Ventspils | (2-1) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:00 | 2 | Olaine | 1-3 | Rigas Futbola skola II | (1-1) | |
14/04 19:00 | 2 | Ogre United | 1-1 | Skanstes SK | (0-0) | |
14/04 17:00 | 2 | Marupe | 0-1 | JDFS Alberts | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:59 | 2 | Riga FC II | 0-1 | Super Nova | (0-0) | |
13/04 22:00 | 2 | FK Smiltene BJSS | 0-2 | Saldus SS/Leevon | (0-1) | |
13/04 18:00 | 2 | Valmieras FK II | 3-1 | Tukums-2000 II | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 21:00 | 1 | JDFS Alberts | 3-0 | FK Smiltene BJSS | (2-0) | |
07/04 19:00 | 1 | Riga FC II | 0-0 | Ogre United | (0-0) | |
07/04 16:00 | 1 | Saldus SS/Leevon | 2-1 | Olaine | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 22:59 | 1 | Skanstes SK | 1-1 | Marupe | (1-1) | |
06/04 22:00 | 1 | Super Nova | 5-0 | Rezekne/BJSS | (1-0) | |
06/04 21:00 | 1 | Valmieras FK II | 1-1 | Rigas Futbola skola II | (1-1) | |
06/04 17:00 | 1 | Tukums-2000 II | 1-1 | FK Ventspils | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 19:00 | FK Smiltene BJSS | 3-0 | Augsdaugava | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 19:00 | FK Ilukste | 3-1 | FK Smiltene BJSS | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 18:00 | 26 | FK Ventspils | 0-1 | Skanstes SK | (0-0) | |
12/11 18:00 | 26 | Tukums-2000 II | 0-5 | Grobina | (0-3) | |
12/11 18:00 | 26 | JDFS Alberts | 6-2 | Olaine | (4-0) | |
12/11 18:00 | 26 | Rezekne/BJSS | 2-1 | Beitar | (0-1) | |
12/11 18:00 | 26 | Rigas Futbola skola II | 5-4 | FK Smiltene BJSS | (3-4) | |
12/11 18:00 | 26 | Valmieras FK II | 0-1 | Saldus SS/Leevon | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 18:00 | 26 | Riga FC II | 3-0 | FK Dinamo Riga | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 18:00 | 25 | Olaine | 3-3 | Rigas Futbola skola II | (1-2) | |
04/11 18:00 | 25 | Grobina | 1-0 | Saldus SS/Leevon | (1-0) | |
04/11 18:00 | 25 | Tukums-2000 II | 0-3 | Riga FC II | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay