Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
03/05 00:00 | TUS Heiligenkreuz | 1-2 | SV Ilz | (1-1) | ||
03/05 00:00 | SC Bruck An Der Mur | 2-1 | SV Lafnitz II | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 20:00 | FC Bizau | 3-0 | FC Blau Weiss Feldkirch | (2-0) | ||
01/05 16:00 | Viessmann SC Hard | 1-1 | FC Andelsbuch | (1-0) | ||
01/05 00:30 | FC Hittisau | 1-3 | SC Fussach | (0-2) | ||
01/05 00:00 | FC Lauterach | 4-0 | FC Nenzing | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 22:30 | SV Bad Ischl | 1-2 | Askoe Oedt | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:00 | SV Telfs | 5-0 | SV Kematen | (4-0) | ||
28/04 21:30 | Haitzendorf | 2-1 | SCU Kilb | (0-1) | ||
28/04 20:00 | DSG Sele Zell | 0-3 | SV Eberstein | (0-0) | ||
28/04 20:00 | ASKO Kottmannsdorf | 1-2 | ATUS Ferach | (0-2) | ||
28/04 20:00 | SK Adnet | 0-0 | UFC Siezenheim | (0-0) | ||
28/04 19:00 | SC Golling | 0-0 | TSU Bramberg | (0-0) | ||
28/04 15:30 | 1. FC Leibnitz | 2-1 | SV Gralla | (1-1) | ||
28/04 15:30 | Annabichler SV | 2-1 | ASKO Mittlern | (1-0) | ||
28/04 15:30 | SK Maria Saal | 3-5 | SGA Sirnitz | (0-3) | ||
28/04 15:30 | Slovan HAC | 2-5 | SV Gerasdorf Stammer | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:00 | ASK Klingenbach | 3-0 | Sportverein Schattendorf | (0-0) | ||
27/04 21:00 | Stadlau | 4-1 | Waf Brigittenau | (3-1) | ||
27/04 21:00 | Hellas Kagran | 0-1 | FV Austria XIII | (0-0) | ||
27/04 00:30 | Parndorf | 0-0 | SV Leithaprodersdorf | (0-0) | ||
27/04 00:30 | Zwettl SC | 5-1 | Langenrohr | (2-1) | ||
27/04 00:09 | KAC 1909 | 2-1 | St Jakob/Rosental | (1-1) | ||
27/04 00:00 | UFC Fehring | 1-1 | SC Bruck An Der Mur | (1-1) | ||
27/04 00:00 | USC Eugendorf | 2-0 | OTSU Hallein | (0-0) | ||
27/04 00:00 | SV Wildon | 0-3 | SK Furstenfeld | (0-2) | ||
27/04 00:00 | ATSV Wolfsberg | 2-1 | SV Donau Klagenfurt | (1-0) | ||
27/04 00:00 | Weinland Gamlitz | 4-1 | FC Schladming | (1-0) | ||
27/04 00:00 | Puch | 7-1 | SV Strasswalchen | (4-0) | ||
27/04 00:00 | SV Ilz | 2-0 | USV Gnas | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 23:50 | SV Grodig | 0-0 | USK Anif | (0-0) | ||
26/04 23:30 | SV Donau | 1-3 | Sportunion Mauer | (1-1) | ||
26/04 22:59 | Union Henndorf | 1-0 | Salzburger AK 1914 | (0-0) | ||
26/04 22:59 | SC Red Star Penzing | 3-1 | Helfort 15 | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 15:30 | SV Strass | 3-1 | SK Werndorf | (1-0) | ||
21/04 15:30 | Waf Brigittenau | 4-3 | SV Wienerberger | (3-1) | ||
21/04 15:30 | SV Rothenthurn | 4-2 | Admira Villach | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:00 | FV Austria XIII | 3-3 | Slovan HAC | (2-2) | ||
20/04 21:00 | TUS Heiligenkreuz | 1-0 | UFC Fehring | (1-0) | ||
20/04 21:00 | SVG Bleiburg | 3-0 | SV Kraig | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay