Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 01:30 | Tacuarembo | 2-2 | Oriental | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 06:00 | Torque | 0-0 | CS Cerrito | (0-0) | ||
28/04 03:30 | Rentistas | 1-0 | CSyD Cooper | (1-0) | ||
28/04 01:30 | IA Sud America | 1-0 | La Luz | (0-0) | ||
28/04 01:00 | Colon CF | 0-1 | Plaza Colonia | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 20:00 | Uruguay Montevideo | 1-2 | CA Juventud | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 07:45 | Albion FC | 0-0 | Tacuarembo | (0-0) | ||
22/04 03:50 | Oriental | 3-2 | Uruguay Montevideo | (2-0) | ||
22/04 01:30 | CA Atenas | 1-1 | Torque | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | CS Cerrito | 1-1 | Colon CF | (1-0) | ||
21/04 20:00 | CA Juventud | 2-0 | IA Sud America | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 05:00 | Plaza Colonia | 1-0 | Rentistas | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 18/04/2024 | ||||||
18/04 00:00 | Oriental | 2-0 | Albion FC | (2-0) | ||
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 20:00 | CSyD Cooper | 0-1 | Colon CF | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 22:30 | Uruguay Montevideo | 0-1 | Albion FC | (0-0) | ||
14/04 03:00 | La Luz | 0-1 | CA Juventud | (0-1) | ||
14/04 02:00 | IA Sud America | 1-2 | Oriental | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:30 | Colon CF | 2-1 | CA Atenas | (1-1) | ||
13/04 20:00 | Rentistas | 1-0 | CS Cerrito | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:00 | CSyD Cooper | 3-3 | Plaza Colonia | (2-2) | ||
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 06:30 | Oriental | 0-1 | La Luz | (0-1) | ||
08/04 02:00 | Tacuarembo | 1-3 | Uruguay Montevideo | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 22:30 | Albion FC | 3-0 | IA Sud America | (2-0) | ||
07/04 06:30 | Torque | 3-0 | Colon CF | (0-0) | ||
07/04 06:00 | CS Cerrito | 1-1 | CSyD Cooper | (1-0) | ||
07/04 02:00 | CA Atenas | 0-1 | Rentistas | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 20:00 | Rentistas | 0-1 | Torque | (0-0) | ||
31/03 07:30 | La Luz | 0-2 | Albion FC | (0-0) | ||
31/03 02:00 | IA Sud America | 0-2 | Tacuarembo | (0-2) | ||
31/03 02:00 | CSyD Cooper | 1-0 | CA Atenas | (0-0) | ||
31/03 02:00 | Plaza Colonia | 1-2 | CS Cerrito | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 20:00 | CA Juventud | 4-2 | Oriental | (3-1) | ||
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 04:30 | Albion FC | 1-1 | CA Juventud | (1-1) | ||
25/03 02:00 | CA Atenas | 1-1 | Plaza Colonia | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 04:00 | Torque | 2-1 | CSyD Cooper | (1-1) | ||
24/03 03:30 | Tacuarembo | 1-0 | La Luz | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 20:00 | Colon CF | 1-1 | Rentistas | (1-1) | ||
23/03 02:30 | Uruguay Montevideo | 1-0 | IA Sud America | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 08:00 | La Luz | 1-0 | Uruguay Montevideo | (0-0) | ||
17/03 02:30 | Plaza Colonia | 0-2 | Torque | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay