Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 15:30 | 25 | Sparta Praha B | 2-0 | Viktoria Zizkov | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:59 | 25 | Brno | 0-1 | Opava | (0-1) | |
27/04 22:00 | 25 | FK Graffin Vlasim | 2-0 | Slavia Kromeriz | (0-0) | |
27/04 22:00 | 25 | FK MAS Taborsko | 1-0 | Lisen | (0-0) | |
27/04 19:00 | 25 | Dukla Prague | 0-3 | Sigma Olomouc B | (0-3) | |
27/04 15:30 | 25 | SK Prostejov | 3-0 | Vysocina jihlava | (2-0) | |
27/04 15:15 | 25 | Chrudim | 6-3 | Marila Pribram | (2-2) | |
27/04 15:15 | 25 | Vyskov | 2-1 | SK Slovan Varnsdorf | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 22:59 | 24 | Opava | 2-2 | FK Graffin Vlasim | (2-1) | |
21/04 22:00 | 24 | Slavia Kromeriz | 0-2 | Dukla Prague | (0-1) | |
21/04 22:00 | 24 | SK Slovan Varnsdorf | 5-1 | SK Prostejov | (1-0) | |
21/04 22:00 | 24 | Vysocina jihlava | 3-1 | Sparta Praha B | (2-1) | |
21/04 15:15 | 24 | Viktoria Zizkov | 3-1 | Chrudim | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:00 | 24 | Marila Pribram | 1-1 | FK MAS Taborsko | (1-1) | |
20/04 22:00 | 24 | Lisen | 1-2 | Sigma Olomouc B | (1-0) | |
20/04 15:15 | 24 | Vyskov | 1-1 | Brno | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 22:59 | 23 | FK Graffin Vlasim | 4-5 | Lisen | (3-2) | |
17/04 22:59 | 23 | Brno | 1-0 | Vysocina jihlava | (0-0) | |
17/04 22:00 | 23 | Chrudim | 1-1 | SK Slovan Varnsdorf | (0-0) | |
17/04 22:00 | 23 | Sparta Praha B | 5-1 | Marila Pribram | (2-1) | |
17/04 22:00 | 23 | Dukla Prague | 2-0 | Opava | (1-0) | |
17/04 22:00 | 23 | Sigma Olomouc B | 4-2 | Slavia Kromeriz | (2-0) | |
17/04 22:00 | 23 | FK MAS Taborsko | 5-0 | Viktoria Zizkov | (2-0) | |
17/04 21:30 | 23 | SK Prostejov | 0-1 | Vyskov | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:30 | 22 | SK Slovan Varnsdorf | 4-1 | Brno | (2-1) | |
14/04 15:15 | 22 | Viktoria Zizkov | 3-2 | Slavia Kromeriz | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:30 | 22 | Lisen | 0-0 | Dukla Prague | (0-0) | |
13/04 15:30 | 22 | SK Prostejov | 2-1 | FK MAS Taborsko | (1-1) | |
13/04 15:15 | 22 | Vyskov | 1-0 | Chrudim | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | 22 | Marila Pribram | 0-1 | Sigma Olomouc B | (0-0) | |
12/04 22:59 | 22 | Vysocina jihlava | 1-1 | FK Graffin Vlasim | (0-1) | |
12/04 22:59 | 22 | Opava | 3-2 | Sparta Praha B | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 15:30 | 21 | Sparta Praha B | 5-3 | Vyskov | (3-0) | |
07/04 15:15 | 21 | Sigma Olomouc B | 1-0 | Opava | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 22:59 | 21 | Brno | 1-2 | SK Prostejov | (0-1) | |
06/04 21:30 | 21 | FK MAS Taborsko | 4-1 | SK Slovan Varnsdorf | (2-0) | |
06/04 21:30 | 21 | Slavia Kromeriz | 1-1 | Lisen | (0-1) | |
06/04 19:00 | 21 | Dukla Prague | 1-2 | Marila Pribram | (0-0) | |
06/04 15:15 | 21 | Chrudim | 2-1 | Vysocina jihlava | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 22:59 | 21 | FK Graffin Vlasim | 0-1 | Viktoria Zizkov | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay