Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 22:00 | Radnik Sesvete | 1-0 | Dinamo Zagreb | (0-0) | ||
01/05 19:00 | Sabah | 0-0 | Kuala Lumpur City F.C. | (0-0) | ||
01/05 15:00 | Kuching FA | 1-0 | Hougang United FC | (0-0) | ||
01/05 01:45 | Kettering Town | 0-0 | Rushden Diamonds | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 20:00 | Kedah | 3-1 | Penang | (1-1) | ||
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 19:00 | Sabah | 2-1 | Hougang United FC | (0-0) | ||
29/04 15:00 | Kuala Lumpur City F.C. | 3-1 | Kuching FA | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:30 | NK Ljubuski | 2-1 | HNK Neum | (2-1) | ||
28/04 19:45 | Selangor | 4-0 | Young Elephants FC | (2-0) | ||
28/04 16:00 | DPMM FC | 3-3 | Balestier Khalsa FC | (3-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 16:30 | Perak | 1-0 | Kedah | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 20:00 | Selangor | 4-0 | DPMM FC | (2-0) | ||
26/04 17:00 | FC Twente/Heracles Academie U21 | 4-2 | De Graafschap (R) | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 17:30 | Koln (nữ) | 3-2 | PSV Eindhoven (nữ) | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 20:30 | Kosuyolu | 3-0 | Anadolu Kavagi Spor | (2-0) | ||
24/04 20:00 | Kedah | 2-0 | Negeri Sembilan | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 23/04/2024 | ||||||
23/04 20:30 | Ghomhoreyet Shebin | 1-1 | Dekernes | (1-1) | ||
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 22:30 | Al-Qadsia SC | 2-2 | Kazma | (0-0) | ||
22/04 18:00 | RB LeipzigU19 | 1-2 | FC Liefering | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 18:00 | Lion City Sailors | 1-13 | Tampines Rovers FC | (0-7) | ||
21/04 01:30 | Yalong City (nữ) | 2-1 | Sligo Rovers (nữ) | (2-0) | ||
21/04 00:00 | Wexford Youths (nữ) | 6-0 | Cliftonville LFC (nữ) | (3-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:59 | Galway LFC (nữ) | 4-0 | Glentoran (nữ) | (1-0) | ||
20/04 22:00 | Shamrock Rovers (nữ) | 4-0 | DLR Waves (nữ) | (2-0) | ||
20/04 20:00 | Perak | 2-3 | Selangor | (1-0) | ||
20/04 20:00 | Shelbourne (nữ) | 3-0 | Cork City (nữ) | (3-0) | ||
20/04 20:00 | Young Boys (nữ) | 2-3 | Servette (nữ) | (2-2) | ||
20/04 18:00 | Albirex Niigata FC | 3-0 | Geylang United FC | (2-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 18:45 | Balestier Khalsa FC | 1-1 | Young Lions | (1-0) | ||
19/04 18:45 | Hougang United FC | 1-0 | Tanjong Pagar Utd | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 18/04/2024 | ||||||
18/04 20:00 | Al Wihdat Amman | 1-2 | Al-Ahly | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 03:00 | Club Sando | 2-2 | Caledonia AIA | (0-2) | ||
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 02:10 | Altos/PI | 3-3 | Petrolina PE | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 19:00 | Gintra Universitetas (nữ) | 0-1 | Saku Sporting (nữ) | (0-0) | ||
14/04 17:00 | Young Lions | 3-2 | Hougang United FC | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 23:50 | Shabab Al Ahli | 2-1 | Al Duhail | (0-1) | ||
13/04 17:00 | Geylang United FC | 0-1 | Lion City Sailors | (0-0) | ||
13/04 17:00 | Tanjong Pagar Utd | 4-0 | Albirex Niigata FC | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | Al-Arabi SC | 1-0 | Al-Sharjah | (0-0) | ||
12/04 18:45 | Tampines Rovers FC | 3-3 | Balestier Khalsa FC | (2-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay