Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 22:59 | 5 | Tampere United | 1-2 | TPV Tampere | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 22:30 | 5 | EBK | 2-1 | Ilves Tampere II | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:30 | 5 | FC Ilves-Kissat | 1-4 | P-Iirot | (0-3) | |
28/04 22:30 | 3 | Narpes Kraft | 1-5 | Jakobstads Bollklubb | (0-3) | |
28/04 22:30 | 5 | Vantaa | 6-0 | Poxyt | (2-0) | |
28/04 22:00 | 3 | VIFK | 1-1 | KPV | (1-1) | |
28/04 20:00 | 5 | Inter Turku II | 5-3 | Honka Espoo | (1-2) | |
28/04 20:00 | 3 | Klubi 04 Helsinki | 0-0 | OLS Oulu | (0-0) | |
28/04 20:00 | 3 | FC Vaajakoski | 4-3 | PK Keski Uusimaa | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:59 | 3 | JS Hercules | 2-4 | SJK Akatemia B | (1-2) | |
27/04 22:30 | 3 | JPS | 2-2 | Kuopion Elo | (0-0) | |
27/04 21:00 | 3 | PEPO Lappeenranta | 2-0 | NJS | (2-0) | |
27/04 21:00 | 3 | Atlantis | 0-0 | RoPS Rovaniemi | (0-0) | |
27/04 20:00 | 3 | Jazz Pori | 6-1 | KuPS (Youth) | (3-0) | |
27/04 20:00 | 3 | GBK Kokkola | 4-2 | OPS-jp | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 22:59 | 3 | Atlantis II | 0-2 | Futura Porvoo | (0-1) | |
26/04 22:59 | 3 | Jyvaskyla JK | 3-1 | EPS Espoo | (2-0) | |
26/04 22:59 | 3 | PPJ Akatemia | 2-3 | GrIFK Kauniainen | (2-1) | |
26/04 22:30 | 3 | Mypa | 3-1 | Lahden Reipas | (0-1) | |
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 22:59 | 4 | Ilves Tampere II | 1-1 | Vantaa | (1-0) | |
25/04 22:30 | 3 | JaPS B | 0-1 | Kiffen Helsinki | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 22:59 | 4 | P-Iirot | 3-3 | HJS Akatemia | (1-2) | |
24/04 22:59 | 4 | Honka Espoo | 0-0 | EBK | (0-0) | |
24/04 22:59 | 4 | TPV Tampere | 3-1 | FC Ilves-Kissat | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 00:00 | 2 | PK Keski Uusimaa | 0-3 | Jazz Pori | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 22:30 | 2 | GrIFK Kauniainen | 2-1 | JaPS B | (2-1) | |
21/04 20:00 | 2 | OLS Oulu | 1-2 | Atlantis | (1-1) | |
21/04 20:00 | 2 | KuPS (Youth) | 0-2 | Klubi 04 Helsinki | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 23:30 | 3 | Tampere United | 5-1 | Ilves Tampere II | (3-0) | |
20/04 22:59 | 2 | SJK Akatemia B | 2-0 | TP47 Tornio | (1-0) | |
20/04 22:00 | 2 | OPS-jp | 2-2 | Narpes Kraft | (2-1) | |
20/04 21:30 | 2 | Kiffen Helsinki | 2-4 | Atlantis II | (1-2) | |
20/04 21:30 | 3 | HJS Akatemia | 2-1 | TPV Tampere | (1-1) | |
20/04 21:00 | 3 | EBK | 1-6 | Inter Turku II | (1-3) | |
20/04 21:00 | 2 | JPS | 1-2 | GBK Kokkola | (1-1) | |
20/04 21:00 | 3 | Vantaa | 3-1 | Honka Espoo | (1-0) | |
20/04 20:00 | 2 | EPS Espoo | 2-0 | VIFK | (0-0) | |
20/04 20:00 | 2 | RoPS Rovaniemi | 2-3 | Jyvaskyla JK | (0-2) | |
20/04 20:00 | 2 | Jakobstads Bollklubb | 0-2 | JS Hercules | (0-1) | |
20/04 20:00 | 2 | NJS | 0-2 | Lahden Reipas | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay