Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 16:30 | 8 | Nomme JK Kalju II | 6-2 | Johvi FC Lokomotiv | (3-2) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:59 | 8 | Tallinna JK Legion | 1-2 | Tartu Kalev | (1-0) | |
27/04 16:30 | 8 | Tartu JK Maag Tammeka B | 0-0 | Laanemaa Haapsalu | (0-0) | |
27/04 16:30 | 8 | Viljandi Tulevik | 2-3 | Parnu JK | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 21:30 | 8 | Trans Narva B | 2-2 | FC Kuressaare II | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 16:30 | 7 | Parnu JK | 2-4 | Tartu JK Maag Tammeka B | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:59 | 7 | Viljandi Tulevik | 5-2 | Nomme JK Kalju II | (3-0) | |
20/04 22:59 | 7 | Tartu Kalev | 7-3 | Laanemaa Haapsalu | (3-1) | |
20/04 19:00 | 7 | Johvi FC Lokomotiv | 1-5 | FC Kuressaare II | (0-2) | |
Thứ năm, Ngày 18/04/2024 | ||||||
18/04 22:00 | 7 | Tallinna JK Legion | 3-1 | Trans Narva B | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 22:59 | 6 | Johvi FC Lokomotiv | 0-4 | Tallinna JK Legion | (0-4) | |
14/04 16:30 | 6 | FC Kuressaare II | 2-3 | Parnu JK | (0-0) | |
14/04 16:30 | 6 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-3 | Trans Narva B | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:59 | 6 | Laanemaa Haapsalu | 4-1 | Viljandi Tulevik | (2-0) | |
13/04 19:00 | 6 | Nomme JK Kalju II | 1-3 | Tartu Kalev | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 19:00 | 5 | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-1 | FC Kuressaare II | (2-0) | |
07/04 16:30 | 5 | Trans Narva B | 1-0 | Nomme JK Kalju II | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 22:59 | 5 | Viljandi Tulevik | 3-3 | Tartu Kalev | (3-1) | |
06/04 22:59 | 5 | Parnu JK | 2-1 | Tallinna JK Legion | (0-1) | |
06/04 22:59 | 5 | Laanemaa Haapsalu | 4-1 | Johvi FC Lokomotiv | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 22:00 | 4 | Nomme JK Kalju II | 6-3 | Laanemaa Haapsalu | (5-0) | |
31/03 21:00 | 4 | Trans Narva B | 1-1 | Johvi FC Lokomotiv | (1-1) | |
31/03 00:30 | 4 | Tartu Kalev | 0-0 | Parnu JK | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 20:00 | 4 | FC Kuressaare II | 1-0 | Viljandi Tulevik | (0-0) | |
30/03 17:30 | 4 | Tallinna JK Legion | 1-1 | Tartu JK Maag Tammeka B | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 01:30 | 3 | Tallinna JK Legion | 1-4 | Nomme JK Kalju II | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 00:00 | 3 | Viljandi Tulevik | 0-1 | Tartu JK Maag Tammeka B | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:00 | 3 | Parnu JK | 1-3 | Trans Narva B | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 23:30 | 3 | Laanemaa Haapsalu | 0-1 | FC Kuressaare II | (0-1) | |
16/03 22:00 | 3 | Johvi FC Lokomotiv | 2-4 | Tartu Kalev | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:00 | 2 | Parnu JK | 2-5 | Nomme JK Kalju II | (1-3) | |
10/03 22:00 | 2 | Viljandi Tulevik | 0-3 | Tallinna JK Legion | (0-1) | |
10/03 22:00 | 2 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-0 | Johvi FC Lokomotiv | (2-0) | |
10/03 22:00 | 2 | Trans Narva B | 5-0 | Laanemaa Haapsalu | (3-0) | |
10/03 21:30 | 2 | Tartu Kalev | 1-2 | FC Kuressaare II | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 22:59 | 1 | Nomme JK Kalju II | 0-1 | Tartu JK Maag Tammeka B | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 22:00 | 1 | FC Kuressaare II | 2-1 | Tallinna JK Legion | (2-0) | |
03/03 22:00 | 1 | Tartu Kalev | 2-1 | Trans Narva B | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:59 | 1 | Laanemaa Haapsalu | 3-0 | Parnu JK | (0-0) | |
02/03 22:00 | 1 | Johvi FC Lokomotiv | 5-0 | Viljandi Tulevik | (2-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay