Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
22:00 | 31 | Spartak Pleven | 1-2 | FK Chernomorets 1919 Burgas | (1-0) | |
22:00 | 31 | Chernomorets Balchik | 4-1 | Spartak Varna | (1-0) | |
22:00 | 31 | Litex Lovech | 2-1 | Belasitsa Petrich | (1-0) | |
22:00 | 31 | PFK Montana | 5-0 | FC Maritsa 1921 | (3-0) | |
22:00 | 31 | Strumska Slava | 2-0 | FC Dunav Ruse | (1-0) | |
22:00 | 31 | CSKA 1948 Sofia II | 0-0 | Yantra Gabrovo | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
21:00 | 30 | FC Dunav Ruse | 2-0 | FC Dobrudzha | (0-0) | |
21:00 | 30 | FC Maritsa 1921 | 4-1 | Strumska Slava | (3-0) | |
21:00 | 30 | Belasitsa Petrich | 3-0 | Chernomorets Balchik | (2-0) | |
21:00 | 30 | Sportist Svoge | 2-4 | CSKA 1948 Sofia II | (1-2) | |
21:00 | 30 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 | Ludogorets Razgrad II | (0-1) | |
21:00 | 30 | FC Bdin Vidin | 0-1 | Litex Lovech | (0-0) | |
21:00 | 30 | Yantra Gabrovo | 0-0 | Spartak Pleven | (0-0) | |
17:15 | 30 | Spartak Varna | 1-0 | PFK Montana | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
21:00 | 30 | Marek Dupnitza | 1-1 | Septemvri Sofia | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
21:00 | 29 | Septemvri Sofia | 1-2 | FC Dunav Ruse | (0-2) | |
21:00 | 29 | CSKA 1948 Sofia II | 0-1 | Marek Dupnitza | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21:00 | 29 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 | Yantra Gabrovo | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
21:00 | 29 | Strumska Slava | 1-2 | Spartak Varna | (1-1) | |
21:00 | 29 | Litex Lovech | 2-0 | FK Chernomorets 1919 Burgas | (0-0) | |
21:00 | 29 | PFK Montana | 1-3 | Belasitsa Petrich | (0-1) | |
21:00 | 29 | Spartak Pleven | 0-1 | Sportist Svoge | (0-0) | |
21:00 | 29 | FC Dobrudzha | 4-1 | FC Maritsa 1921 | (1-0) | |
21:00 | 29 | Chernomorets Balchik | 6-0 | FC Bdin Vidin | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
21:00 | 28 | CSKA 1948 Sofia II | 1-1 | Spartak Pleven | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
21:00 | 28 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0 | Chernomorets Balchik | (2-0) | |
21:00 | 28 | Marek Dupnitza | 1-1 | FC Dunav Ruse | (1-0) | |
21:00 | 28 | FC Bdin Vidin | 2-3 | PFK Montana | (1-2) | |
21:00 | 28 | Yantra Gabrovo | 1-2 | Litex Lovech | (0-0) | |
21:00 | 28 | Belasitsa Petrich | 2-0 | Strumska Slava | (2-0) | |
21:00 | 28 | Sportist Svoge | 1-0 | Ludogorets Razgrad II | (1-0) | |
19:00 | 28 | FC Maritsa 1921 | 0-2 | Septemvri Sofia | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
19:00 | 28 | Spartak Varna | 2-1 | FC Dobrudzha | (2-0) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
21:00 | 27 | Ludogorets Razgrad II | 2-2 | CSKA 1948 Sofia II | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
21:00 | 27 | FC Dobrudzha | 1-0 | Belasitsa Petrich | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
21:00 | 27 | PFK Montana | 2-2 | FK Chernomorets 1919 Burgas | (2-0) | |
21:00 | 27 | Spartak Pleven | 0-0 | Marek Dupnitza | (0-0) | |
21:00 | 27 | FC Dunav Ruse | 2-1 | FC Maritsa 1921 | (1-1) | |
21:00 | 27 | Chernomorets Balchik | 2-1 | Yantra Gabrovo | (1-0) | |
21:00 | 27 | Strumska Slava | 2-0 | FC Bdin Vidin | (1-0) |
Kết quả bóng đá Bulgaria B PFG 2023-2024 cập nhật mới nhất hôm nay. Xem chi tiết tỷ số hiệp 1, cả trận, diễn biến kết quả trực tiếp, chấm điểm cầu thủ... tất cả các trận đấu tại Bulgaria B PFG chính xác nhất.
Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem thêm các thông tin hữu ích được tructiep24h.co cập nhật liên tục theo từng phút, từng giây như: Livesocre tỷ số trực tiếp, Kèo bóng đá trực tuyến, Kqbd trực tuyến NHANH NHẤT.
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay